Kwa pamoja tunaweza

Blog hii inazungumzia masuala mbalimbali hasa changamoto mbalimbali zainazomkuta mwanamke katika harakati za kimaendeleo katika nyanja mbalimbali: iwe katika elimu, ndoa, ujasiriamali, malezi na familia.



ili kuweza kukabiliana navyo, basi blogu hii inakukaribisha wewe kwa ajili ya mchango wa mawazo ili tu kumuwezesha mwanamke wa kitanzania kufikia mafanikio na kuweza kuwa na uchumi imara na endelevu.



Nakukaribisha sana wewe kuwa mdau nambari moja wa blogu hii




KWA PAMOJA TUNAWEZA

Friday, September 23, 2011

TUMIA UMEME MBADALA

Kama mnavyojua kwa sasa nchi yetu ina matatizo ya Mgao wa Umeme usiokwisha kila kukicha, Majenereta nayo yanapiga kelele, gharama kuyaendesha kwani yanatumia Mafuta ambayo nayo huadimika kila mara.

Sasa kuna zao jipya kutoka kwa Wazawa wa hapa hapa, Vijana wa kitanzania waliobobea katika masuala mazima na teknolojia ya kusuka Inventer (backup system) yenye uwezo wa kuendesha vifaa vya maofisini, majumbani bila tatizo, inayohimili kwa muda wa masaa 10 -12. 

Huo ndo Mtambo wenyewe (hapo juu ndo Inventer, hapo Kati ni betri original za USA zinazotunza Umeme @betri ina uzito wa Kg 50)

Ni ya kudumu na kudumu na kudumu na kudumu (si chini ya miaka 15)

Watakusukia na kukuwekea kwa gharama nafuu sana.

Wasiliana nao sasa kwa namba hapo chini

+255 (0) 714 537 085
+255 (0) 765 673 575

Tatizo la kukosa umeme sasa basi maana jibu la maswali yako limepatikana sasa, wasiliana nao sasa.

KARIBU

No comments:

Post a Comment