Kwa pamoja tunaweza

Blog hii inazungumzia masuala mbalimbali hasa changamoto mbalimbali zainazomkuta mwanamke katika harakati za kimaendeleo katika nyanja mbalimbali: iwe katika elimu, ndoa, ujasiriamali, malezi na familia.



ili kuweza kukabiliana navyo, basi blogu hii inakukaribisha wewe kwa ajili ya mchango wa mawazo ili tu kumuwezesha mwanamke wa kitanzania kufikia mafanikio na kuweza kuwa na uchumi imara na endelevu.



Nakukaribisha sana wewe kuwa mdau nambari moja wa blogu hii




KWA PAMOJA TUNAWEZA

Tuesday, August 30, 2011

MAPUMZIKO MEMA YA EID

 All Dearz, niwatakie siku njema ya leo, pia sikukuu njema

UJUMBE WANGU KWENU:
  • Chonde chonde kwa wenye watoto kuweni waangalifu sana
  • pia msinywe pombe kupita kiasi maana ulevi ni nouma

siku ya leo iwe ya Ibada na Dua, pia mkitenda matendo mema kwa kuwakumbuka wasio jiweza kwa kuwatembelea wagonjwa mahospitalini, yatima, wajane, wahitaji kwa kufanya hivyo mtakuwa mnatimiza maandiko matakatifu na siku yenu itakuwa ni njema.

MBARIKIWE

No comments:

Post a Comment