Nakukaribisha sana katika Blog hii inakuhusisha wewe kushiriki nasi katika masuala mbalimbali yahusuyo Jamii, Mwanamke, Uchumi, na matukio mbalimbali yatokeayo katika Jamii yetu. Pia mada zitakazotolewa hapa, changia kila mada ili tuweze kusonga mbele kwa maoni na ushauri wako. Kwa Pamoja Tunaweza
Kwa pamoja tunaweza
Blog hii inazungumzia masuala mbalimbali hasa changamoto mbalimbali zainazomkuta mwanamke katika harakati za kimaendeleo katika nyanja mbalimbali: iwe katika elimu, ndoa, ujasiriamali, malezi na familia.
ili kuweza kukabiliana navyo, basi blogu hii inakukaribisha wewe kwa ajili ya mchango wa mawazo ili tu kumuwezesha mwanamke wa kitanzania kufikia mafanikio na kuweza kuwa na uchumi imara na endelevu.
Nakukaribisha sana wewe kuwa mdau nambari moja wa blogu hii
ili kuweza kukabiliana navyo, basi blogu hii inakukaribisha wewe kwa ajili ya mchango wa mawazo ili tu kumuwezesha mwanamke wa kitanzania kufikia mafanikio na kuweza kuwa na uchumi imara na endelevu.
Nakukaribisha sana wewe kuwa mdau nambari moja wa blogu hii
KWA PAMOJA TUNAWEZA
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
No comments:
Post a Comment