Kwa pamoja tunaweza

Blog hii inazungumzia masuala mbalimbali hasa changamoto mbalimbali zainazomkuta mwanamke katika harakati za kimaendeleo katika nyanja mbalimbali: iwe katika elimu, ndoa, ujasiriamali, malezi na familia.



ili kuweza kukabiliana navyo, basi blogu hii inakukaribisha wewe kwa ajili ya mchango wa mawazo ili tu kumuwezesha mwanamke wa kitanzania kufikia mafanikio na kuweza kuwa na uchumi imara na endelevu.



Nakukaribisha sana wewe kuwa mdau nambari moja wa blogu hii




KWA PAMOJA TUNAWEZA

Friday, September 23, 2011

WIKEND NJEMA

Baada ya pilika za wiki nzima, imefika wakati wa kupumzika na kufurahi pamoja na familia yako
Tafakari yangu leo ni:
tunapoelekea robo 3 mwaka hebu tafakari kuwa ni malengo mangapi mpaka sasa uliyokuwa umejiwekea kwa mwaka huu yameshatimia? na ni mangapi hayajatimia? na ni kwanini? je unaweza kuyatimiza kwa muda huu uliobakia kabla ya kumaliza mwaka.

BADO HUJACHELEWA UKIAMUA UTAFANIKIWA, ANZA SASA.


No comments:

Post a Comment