MOJA YA KAZI YA MIKONO TUIFANYAYO KAMA EBENEZER ENTERTAINMENT LTD
TUNAPAMBA KWA SHEREHE MBALIMBALI, TUNAPIKA VYAKULA PIA TUNATOA HUDUMA YA U MC KWA SHEREHE ZOTE.
KWA MAWASILIANO ZAIDI: 0655 035 945
Nakukaribisha sana katika Blog hii inakuhusisha wewe kushiriki nasi katika masuala mbalimbali yahusuyo Jamii, Mwanamke, Uchumi, na matukio mbalimbali yatokeayo katika Jamii yetu. Pia mada zitakazotolewa hapa, changia kila mada ili tuweze kusonga mbele kwa maoni na ushauri wako. Kwa Pamoja Tunaweza
KWA PAMOJA TUNAWEZA
No comments:
Post a Comment