Kwa pamoja tunaweza

Blog hii inazungumzia masuala mbalimbali hasa changamoto mbalimbali zainazomkuta mwanamke katika harakati za kimaendeleo katika nyanja mbalimbali: iwe katika elimu, ndoa, ujasiriamali, malezi na familia.



ili kuweza kukabiliana navyo, basi blogu hii inakukaribisha wewe kwa ajili ya mchango wa mawazo ili tu kumuwezesha mwanamke wa kitanzania kufikia mafanikio na kuweza kuwa na uchumi imara na endelevu.



Nakukaribisha sana wewe kuwa mdau nambari moja wa blogu hii




KWA PAMOJA TUNAWEZA

Wednesday, June 8, 2011

MWINZAJE

WADAU KARIBUNI KTK BLOGU HII MPYA AMBAYO ITAKUWA INAZUNGUMZIA MAMBO MBALI MBALI YAHUSUYO JAMII, HARAKATI ZA WANAWAKE NA MAENDELEO MBALIMBALI.

SHUGHULI ZA JAMII KAMA VILE HARUSI, SENDOFF, MISIBA, K.PAT N,K

LETA PICHA ZA MATUKIO YAKO NASI TUTAZIRUSHA LIVE .....

MJASIRIAMALI NI WAKATI WAKO SASA WA KUJITANGAZA BURE KABISA KUPITIA BLOGU HII WASILIANA NASI KWA NAMBA HII: 0655 035 945

USIBIP, TAFADHALI TUPIGIE

No comments:

Post a Comment